Tufsine 600

THÀNH PHẦN:
Acetylcystein:………………………………………….600 mg
Tá dược vừa đủ………………………………………….1 viên

ĐÓNG GÓI:
Hộp 04 vỉ x 4 viên nén sủi

CHỈ ĐỊNH:
Điều trị bệnh lý hô hấp có đờm.
Được dùng làm thuốc giải độc trong quá liều paracetamol.

Scroll to Top