Tufsine 200 CAP

THÀNH PHẦN:
Acetylcystein:………………………………………… 200 mg
Tá dược vừa đủ………………………………………….1 viên

ĐÓNG GÓI:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nang cứng

CHỈ ĐỊNH:
Được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong bệnh nhầy nhớt, bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mạn.
Được dùng làm thuốc giải độc trong quá liều paracetamol.

Scroll to Top