Tufsine 100 / 200

THÀNH PHẦN:
Acetylcystein:……………………….100 mg / 200 mg
Tá dược vừa đủ………………………………………….1 gói

ĐÓNG GÓI:
Hộp 20 gói x 1 g / gói

CHỈ ĐỊNH:
Được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong bệnh nhầy nhớt, bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mạn.
Được dùng làm thuốc giải độc trong quá liều paracetamol.

Scroll to Top