SaViPamol Extra 500

THÀNH PHẦN:
Paracetamol:……………………………………………500 mg
Caffeine:……………………………………………………..65 mg
Tá dược vừa đủ………………………………………….1 viên

ĐÓNG GÓI:
Hộp 04 vỉ xé x 04 viên nén sủi

CHỈ ĐỊNH:
Giảm các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa.
Paracetamol phối hợp với caffeine liều thấp giúp tỉnh táo hơn.

Scroll to Top