SaVi Sinus

THÀNH PHẦN:
Pseudoephedrin HCl:………………………………60 mg
Triprolidin HCl:…………………………………………2,5 mg
Tá dược vừa đủ………………………………………….1 viên

ĐÓNG GÓI:
Hộp 02 vỉ x 10 viên nén
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén

CHỈ ĐỊNH:
Viêm mũi dị ứng; viêm mũi theo mùa; sổ mũi, nghẹt mũi.
Viêm mũi do vận mạch, do bệnh cảm và cúm thông thường; viêm xoang.
Dị ứng đường hô hấp.

Scroll to Top