SaVi Alvic

THÀNH PHẦN:
Paracetamol:……………………………………………325 mg
Ibuprofen:………………………………………………..200 mg
Tá dược vừa đủ………………………………………….1 viên

ĐÓNG GÓI:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim

CHỈ ĐỊNH:
Điều trị giảm đau, kháng viêm trong các trường hợp đau cơ, đau khớp do chấn thương.

Scroll to Top