Argibu 300

THÀNH PHẦN:
Dexibuprofen:…………………………………………300 mg
Tá dược vừa đủ………………………………………….1 viên

ĐÓNG GÓI:
Hộp 03 vỉ x 10 viên nén bao phim

CHỈ ĐỊNH:
Giảm đau và kháng viêm trong viêm xương – khớp.
Đau bụng kinh.
Đau nhẹ đến đau vừa như đau cơ – xương – khớp và đau răng.

Scroll to Top